JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: 026-2322129

Mji wa Serikali- Mtumba,
Nukushi: 026 -2322126

Mtaa wa Michezo,

Baruapepe: km@michezo.go.tz S.L.P 25,
Tovuti: www.michezo.go.tz 40481 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA
UTEUZI

19 Juni, 2023
1. Waaziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mheshimiwa Balozi Dkt. Pindi Hazara Chana

(Mb.) kwa mamlaka aliyonayo katika kifungu cha 10 cha Sheria ya Baraza la Michezo la
Taifa (Sura ya 49), amefanya mabadiliko katika nafasi ya Msajili wa Vyama vya Michezo.

2. Amemteua Bw. Evordy Eliezer Kyando kuwa Kaimu Msajili wa Vyama vya Michezo
nchini kuchukua nafasi ya Bw. Riziki Juma Majala.

3. Kabla ya uteuzi huo, Bw. Evordy Eliezer Kyando alikuwa Kaimu Mkuu wa Kitengo cha
Sheria Wizara ya Utamaduni, Sanaa na Michezo.

Uteuzi huo unaanza mara moja.

FE

Eleuteri E. Mangi
KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
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